Open main menu

Victor Moses (an haife shi a shekara ta 1990) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2012.

Victor Moses
Victor Moses.jpg
Rayuwa
Haihuwa Lagos, 12 Disamba 1990 (28 shekaru)
ƙasa Nijeriya
Birtaniya
Karatu
Makaranta Whitgift School Translate
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg England national under-16 football team2005-200510
Flag of None.svg England national under-17 football team2006-2007129
Flag of None.svg England national under-19 football team2008-2009111
Flag of None.svg Crystal Palace F.C.1 ga Janairu, 2008-31 ga Janairu, 20105811
Flag of None.svg England national under-21 football team2010-201010
Flag of None.svg Wigan Athletic F.C.31 ga Janairu, 2010-24 ga Augusta, 2012748
Flag of None.svg Nigeria national football team2012-
Flag of None.svg Chelsea F.C.24 ga Augusta, 2012-
Flag of None.svg Liverpool F.C.2 Satumba 2013-31 Mayu 2014191
Flag of None.svg Stoke City F.C.16 ga Augusta, 2014-31 Mayu 2015193
Flag of None.svg West Ham United F.C.1 Satumba 2015-31 Mayu 2016211
Flag of None.svg Fenerbahçe Football25 ga Janairu, 2019-
Flag of None.svg Fenerbahçe Football25 ga Janairu, 2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa winger Translate
Lamban wasa 15
Nauyi 75 kg
Tsayi 177 cm
Victor Moses a shekara ta 2012.