Running the Sahara
Running the Sahara wani fim ne da aka shirya shi a shekarar 2007 na gaskiya wanda ya ba da labarin Ray Zahab, Charlie Engle, da ƙoƙarin Kevin Lin na yin gudu a cikin hamadar Sahara baki ɗaya.[1] Sun yi tafiyar kilomita 6920 gaba ɗaya, inda suka isa tekun Bahar Maliya a ranar 20 ga watan Fabrairu, 2007.[2]
Running the Sahara | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2007 |
Asalin suna | Running the Sahara |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Tarayyar Amurka |
Distribution format (en) | video on demand (en) |
Characteristics | |
Genre (en) | documentary film |
During | 102 Dakika |
Launi | color (en) |
Filming location | Gujarat |
Direction and screenplay | |
Darekta | James Moll (en) |
'yan wasa | |
Samar | |
Mai tsarawa |
James Moll (en) Keith Quinn (en) Larry Tanz (en) |
Kintato | |
Narrative location (en) | Misra |
External links | |
runningthesahara.com | |
Specialized websites
|
Furodusoshi Marc Joubert, Keith Quinn, Larry Tanz da darakta James Moll sun yi fim a matsayin wuri a Afirka a cikin ƙasashe shida: Senegal, Mauritania, Mali, Niger, Libya, Egypt.[3] Prepare2go.com ya goyi bayan ma'aikatan fim ɗin tare da dabaru a ko'ina.[4]