Wilfred Ndidi (an haife shi a shekara ta 1996) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2015.

Simpleicons Interface user-outline.svg Wilfred Ndidi
Ndidi 20170114.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Onyinye Wilfred Ndidi da Onyinye Ndidi
Haihuwa Lagos, 16 Disamba 1996 (24 shekaru)
ƙasa Najeriya
ƙungiyar ƙabila Inyamurai
Harshen uwa Harshen Ibo
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Leicester City F.C.jpg  Leicester City F.C. (en) Fassara-
Flag of Nigeria.svg  Nigeria national under-20 football team (en) Fassara2013-201570
Flag of Nigeria.svg  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya2015-201510
KRC Genk Logo 2016.svg  K.R.C. Genk (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Lamban wasa 25
Nauyi 78 kg
Tsayi 188 cm
Shehu Abdullahi a shekara ta 2017.
Wannan Muƙalar guntu ne: yana buƙatar a inganta shi, kuna iya gyara shi.