Ogonna Chukwudi
Ogonna Franca Chukwudi (an haife tane a ranar 14 ga watan Satumba, a shekarar 1988)[1] ita yar wasan ƙwallon ƙafa ce aNijeriya, wacce ke buga ƙwallo a matsayin yar wasan ƙwallon ƙafa ta ƙungiyar CSKA Moscow dake Rasha da ƙungiyar mata ta Nijeriya .
Ogonna Chukwudi | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Lagos,, 14 Satumba 1988 (36 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Pidgin na Najeriya Harshen, Ibo | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.6 m |
Klub dinta
gyara sasheChukwudi ta taba buga ma Umeå IK wasa . [2]
Ayyuka na duniya
gyara sasheChukwudi ya wakilci Najeriya a gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA a 2011[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "List of Players – Finland" (PDF). FIFA. 19 November 2008. p. 14. Archived from the original (PDF) on 24 September 2015. Retrieved 28 September 2014.
- ↑ 2011 squad in Umeå's website
- ↑ Ogonna Chukwudi – FIFA competition record
Hanyoyin haɗin waje
gyara sashe- Ogonna Chukwudi at SvFF (in Swedish)
- Ogonna Chukwudi at Soccerway