Kelechi Iheanacho (an haife shi a shekara ta 1996) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2015.

Simpleicons Interface user-outline.svg Kelechi Iheanacho
Kelechi Iheanacho 2021.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Kelechi Promise Iheanacho
Haihuwa Owerri, 3 Oktoba 1996 (25 shekaru)
ƙasa Najeriya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Leicester City F.C.jpg  Leicester City F.C. (en) Fassara-
Flag of Málaga, Spain.svg  Malaga2013-201378
Flag of Málaga, Spain.svg  Malaga2015-201510
Flag of Málaga, Spain.svg  Malaga2015-201520
Manchester United v Manchester City, 10 December 2017 (21).jpg  Manchester City F.C.2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 14
Nauyi 77 kg
Tsayi 185 cm
Shehu Abdullahi a shekara ta 2015.

HOTO