Jay-Jay Okocha (an haife shi a shekara ta 1973) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 1993 zuwa shekarar 2006.

Simpleicons Interface user-outline.svg Jay-Jay Okocha
Match legends 2017 CC (5).jpg
Rayuwa
Haihuwa Enugu, ga Augusta, 14, 1973 (46 shekaru)
ƙasa Najeriya
ƙungiyar ƙabila Inyamurai
Harshen uwa Harshen Ibo
Yan'uwa
Karatu
Harsuna Turanci
Harshen Ibo
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa midfielder (en) Fassara
Nauyi 70 kg
Tsayi 173 cm
Suna Jay Jay
www.jayjay-okocha.com/
Jay-Jay Okocha a shekara ta 2017.