Patricia George
Patricia del Carmen George (an haife ta 18, Disamban shekarar 1996), ƴar wasan ƙwallon ƙafa ta Najeriya ce haifaffiyar Amurka wacce ke buga wasan gaba a ƙungiyar Frauen-Bundesliga ta Jamus SC Sand da kuma ƙungiyar mata ta Najeriya.[1] She was born to a Nigerian father and a Venezuelan mother.[2]
Patricia George | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Chicago, 18 Disamba 1996 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Tarayyar Amurka Najeriya | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Makaranta | University of Illinois Urbana–Champaign (en) | ||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Pidgin na Najeriya | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.65 m |
Farkon Rayuwa.
gyara sasheGeorge ta girma a Chicago, Illinois. An haife ta ga mahaifin Najeriya kuma mahaifiyar ta ƴar Venezuela.
Aikin kulob.
gyara sasheSakandare da kwaleji.
gyara sasheGeorge ta halarci makarantar sakandare ta Von Steuben a Chicago da kuma kwaleji Illinois a Urbana-Champaign.
Jamus.
gyara sasheGeorge ta buga wa BV Cloppenburg da SC Sand wasa a Jamus.
Ayyukan ƙasa da ƙasa.
gyara sasheTa hanyar haihuwa da zuriya, George ta cancanci buga wa Amurka ko Venezuela ko Najeriya wasa. Ta yi babban wasanta na farko a ranar 18, ga Fabrairu 2021, a matsayin maye gurbin rabin na biyu da kulob ɗin CSKA Moscow na Rashaa wasan na gasar cin kofin Mata ta Turkiyya a waccan shekarar. Fitowarta ta farko tana fuskantar sauran tawagar ƙasar bayan kwana biyu da Uzbekistan.
Rayuwa ta sirri.
gyara sasheƳar'uwar George Regina George ƴar tsere ce ta Olympics a Najeriya.
Manazarta.
gyara sashe- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs namedUIA
- ↑ "Female Footballer Dumps USA and Venezuela For Nigeria". Opera News. Retrieved 20 February 2021.[permanent dead link]