Olajide Olatubosun
Olajide Olatubosun ɗan siyasan Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai ta tarayya mai wakiltar mazaɓar Saki ta gabas/ Saki ta yamma/Atisbo na jihar Oyo a majalisar wakilai ta tara. [1] [2] [3]
Olajide Olatubosun | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
ga Yuli, 2022 -
11 ga Yuni, 2019 - ga Yuli, 2022
| |||||||
Rayuwa | |||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||
Harshen uwa | Yarbanci | ||||||
Karatu | |||||||
Harsuna |
Turanci Yarbanci Pidgin na Najeriya | ||||||
Sana'a | |||||||
Sana'a | ɗan siyasa |
Manazarta
gyara sashe- ↑ InsideOyo (2019-02-24). "INEC Declares APC's Olajide Olatunbosun Winner Of Atisbo, Saki East, Saki West Federal Constituency". InsideOyo.com (in Turanci). Retrieved 2024-12-31.
- ↑ Odunsi, Wale (2019-06-02). "9th Assembly Speaker: I'll fight with my blood - APC Rep dares party over Gbajabiamila's choice". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2024-12-31.
- ↑ Omorogbe, Paul (2020-04-13). "COVID-19: Reps member, Olatubosun gives palliatives, urges sacrifice at Easter". Tribune Online (in Turanci). Retrieved 2024-12-31.