Mahammad N'Diaye
Mahamadou Bamba N'Diaye (an haife shi a shekara ta 1990) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mali wanda ke taka leda a kulob din Créteil na Faransa. [1]
Mahammad N'Diaye | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 21 ga Yuni, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Senegal Mali | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | centre-back (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 78 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 186 cm |
Sana'a
gyara sasheAn haife shi a Dakar, Senegal, N'Diaye ya fara aikinsa tare da Tontien Bamako [2] kuma ya sanya hannu a cikin Fabrairu 2009 don Wydad Casablanca . [3]
A cikin 2010, ya sanya hannu tare da Vitoria SC .
A cikin Nuwamba 2021, ya shiga Créteil a cikin Championnat na ƙasa na uku na Faransa. [4]
Manufar kasa da kasa
gyara sashe# | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1. | 10 Yuni 2012 | Stade du 4-Août, Ouagadougou, Burkina Faso | </img> Aljeriya | 1–1
|
2–1
|
2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA |
2. | 8 Satumba 2012 | Stade du 26 Mars, Bamako, Mali | </img> Botswana | 2–0
|
3–0
|
2013 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika |
3. | 9 ga Yuni 2013 | Stade du 26 Mars, Bamako, Mali | </img> Rwanda | 1–1
|
1–1
|
2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA |
Girmamawa
gyara sasheWydad Casablanca
- Botola : 2009-10
Vitória Guimarães
- Kofin Portugal : 2012–13
- Sriwijaya
- Kofin Gwamnan Kalimantan Gabas : 2018
Mali
- Gasar cin kofin Afirka tagulla: 2012, 2013 [5] [6]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "縱剪機刀片_滾剪機刀片_合金刀片廠家-南京精鋒制刀有限有限公司". Wydadnews.com. Retrieved 15 December 2021.
- ↑ [1] [dead link]
- ↑ "縱剪機刀片_滾剪機刀片_合金刀片廠家-南京精鋒制刀有限有限公司". Wydadnews.com. Retrieved 15 December 2021.
- ↑ "MAHAMADOU N'DIAYE S'ENGAGE AVEC L'USCL !" (in Faransanci). Créteil. 23 November 2021. Retrieved 9 December 2021.
- ↑ "Paris Saint Germain midfielder Momo Sissoko makes Mali Afcon squad". Goal.com. Retrieved 15 December 2021.
- ↑ "African Cup of Nations 2013: Full Fixtures, Schedule, Standings and Results". Syndication.bleacherreport.com.