Willy 'Awillo' Stephanus (an haife shi a ranar 26 ga watan Yuni 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Namibia wanda kwanan nan ya taɓa bugawa Lusaka Dynamos a gasar Zambiya[1] Super League, bayan ya koma matsayin free agent daga kulob ɗin AC Kajaani a Finland. [2]

Willy Stephanus
Rayuwa
Haihuwa Mariental (en) Fassara, 26 ga Yuni, 1991 (32 shekaru)
ƙasa Namibiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Black Africa F.C. (en) Fassara-
Bloemfontein Celtic F.C.-
  Namibia national football team (en) Fassara2013-
Krabi F.C. (en) Fassara2015-2015173
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ayyukan kasa gyara sashe

Kwallayensa na kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallayen Namibiya. [3]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 13 ga Yuli, 2013 Nkoloma Stadium, Lusaka, Zambia </img> Afirka ta Kudu 1-2 1-2 2013 COSAFA Cup
2. 21 ga Yuni 2015 Independence Stadium, Windhoek, Namibia </img> Zambiya 1-1 2–1 2016 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
3. 9 Oktoba 2015 Independence Stadium, Bakau, Gambia </img> Gambia 1-0 1-1 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya
4. 13 Oktoba 2015 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> Gambia 1-1 2–1 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya

Girmamawa gyara sashe

Black Africa SC

Nasara

Runner-up

Manazarta gyara sashe

  1. Willy Stephanus Stats SOCCER Stats"
  2. Willy Stephanus at Soccerway. Retrieved 16 October 2015.
  3. Willy Stephanus". National Football Teams. Retrieved 12 February 2017.