Salma
Salma ta kasan ce sunan mace ne da larabci wanda ke nufin aminci.
Salma | |
---|---|
female given name (en) | |
Bayanai | |
Suna a harshen gida | Salma |
Harshen aiki ko suna | Yaren Sifen, Larabci da Dutch (en) |
Tsarin rubutu | Baƙaƙen boko |
Soundex (en) | S450 |
Cologne phonetics (en) | 856 |
Caverphone (en) | SM1111 |
Family name identical to this given name (en) | Salma |
Attested in (en) | frequency of first names in the Netherlands, 2010 (en) |
Haka nan Salma na iya zama ɗaya daga cikin abubuwan dake cikin waɗanda rukunnan masu zuwa a ƙasa;
Rukunin sunan Mutane
gyara sasheRukunin Wurare
gyara sashe- Salma, Nepal
- Salma, Siriya
Rukunin Sauran amfani
gyara sashe- Salma (asu), ƙwaya mai tsarma a cikin gidajan gida Epipaschiinae
- Salma Dam, dam a Afghanistan
- Americanasar dabbobi ta Kudu ta Kudu (SALMA), wani maƙasudin lokacin ƙasa
- Salma(fim din 1985), fim din Indiya mai ban dariya wanda Ramanand Sagar ya jagoranta
- Salma, shirin gaskiya ne na shekara ta 2013 daga Kim Longinotto
Mutane masu suna
gyara sashe- Gimbiya Lalla Salma (an haife ta a 1978), gimbiyar Morocco
- Salma Hale (1787-1866), ɗan siyasan Amurka
- Salma Hayek (an haife shi a shekara ta 1966), 'yar wasan fim na Meziko
- Salmah Ismail (1935–1983), ’yar wasan Singawa kuma mawaƙa
- Salma Khadra Jayyusi (an haife ta a shekarar 1926), marubuciyar Falasɗinu
- Salma Kikwete (an haife ta a 1963), matar shugaban Tanzania
- Salma Maoulidi, mai rajin kare hakkin mata a Tanzania
- Salma Rachid (an haife shi a shekara ta 1994), mawaƙiyar Maroko
- Salma Shabana (an haife ta alif 1976), ɗan wasan ƙwallon squash na Masar
- Salma Sobhan (1937–2003), lauyan Bangladesh
- Salma Sultan (an haife ta a 1947), 'yar jaridar Indiya
- Salma Yaqoob (an haife shi a 1971), ɗan siyasan Ingila
- Salma Zahid, ɗan siyasan Kanada
Duba kuma
gyara sashe- " Salma Ya Salama ", mashahurin waƙar Misira
- Selma (rarrabawa)
- All pages with titles beginning with Salma
- All pages with titles containing Salma