Nurdin Bakari (an haife shi ranar 6 ga watan Yuli 1988) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Tanzaniya wanda ya taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Tanzaniya. Ya kasance memba na shekarun 2004, 2005, 2008, 2009, 2010 da 2011 CECAFA Cups. [1]

Nurdin Bakari
Rayuwa
Haihuwa Arusha (en) Fassara, 6 ga Yuli, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Tanzaniya
Harshen uwa Harshen Swahili
Karatu
Harsuna Turanci
Harshen Swahili
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Simba Sports Club (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Kwallayen kasa da kasa

gyara sashe
Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Tanzaniya ta ci.
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 4 Disamba 2005 Amahoro Stadium, Kigali, Rwanda </img> Eritrea 1-0 1-0 2005 CECAFA Cup
2. 30 Nuwamba 2010 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Somaliya 3-0 3–0 2010 CECAFA Cup
3. 4 Disamba 2010 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Burundi 1-0 2–0 2010 CECAFA Cup
4. 2-0
5. 15 Nuwamba 2011 Stade Nacional, N'Djamena, Chadi </img> Chadi 2-1 2–1 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
6. 6 Disamba 2011 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Malawi 1-0 1-0 2011 CECAFA Cup

Manazarta

gyara sashe
  1. "Nurdin Bakari" . National-Football-Teams.com . Retrieved 6 August 2014.Empty citation (help)