Ebrahim Seedat
Ebrahim Seedat (An haife shi a ranar 18 ga watan Yuni shekara ta 1993)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke buga wasa a matsayin mai tsaron baya[2] kuma ɗan tsakiya ga TS Galaxy a gasar ƙwallon ƙafa ta Premier .[3]
Ebrahim Seedat | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 18 ga Yuni, 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Rayuwar farko da ta sirri
gyara sasheSeedat ya fito ne daga Athlone a Cape Town. [4]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Kader, Shaistah (14 July 2016). "Cape Town City Sign Seedat". Soccer Laduma. Archived from the original on 11 May 2019. Retrieved 10 May 2019.
- ↑ "Wolf Gxng Records (@wolfgxngrecords)". Twitter (in Turanci). Retrieved 2022-07-07.
- ↑ "Press Release: 2 ASD Players sign for Belgian club KSC Lokeren". africansoccerdevelopments.com. Archived from the original on 2013-01-16.
- ↑ "Press Release: 2 ASD Players sign for Belgian club KSC Lokeren". africansoccerdevelopments.com. Archived from the original on 2013-01-16.