Churchill Oliseh
Churchill Oliseh manajan ƙwallon ƙafar Najeriya ne wanda ke kula da FC Ebedei. Shi ne mahaifin Sekou Oliseh kuma ɗan'uwan Azubuike Oliseh, Egutu Oliseh da Sunday Oliseh.
Churchill Oliseh | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Najeriya |
Yaren haihuwa | Harshen, Ibo |
Harsuna | Turanci, Harshen, Ibo da Pidgin na Najeriya |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Churchill Oliseh yana da nasaba da gano ɗan wasan Najeriya Obafemi Martins yana buga ƙwallon titi a Legas.[1]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Obafemi Martins: Leap of faith from Lagos to Newcastle". The Independent. 2007-08-25. Archived from the original on 2008-05-17. Retrieved 2008-10-23.