Yussif Daouda Mousa (an haife shi 4 Satumba 1998) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a kulob ɗin Finnish Ilves. An haife shi a Ghana, yana wakiltar tawagar ƙwallon ƙafa ta Nijar.
A ranar 9 ga Disamba 2021, ya amince ya koma Ilves a Finland akan kwangilar shekara guda.[1]
An haifi Moussa kuma ya girma a Ghana, 'yan leƙen asirin Nijar ne suka gano Moussa kuma ya koma ƙasar don neman ƙarin damammaki. An haife shi a matsayin ɗan Nijar, ya wakilci ƙungiyoyin matasa na ƙasar Nijar kafin ya fara buga wasa da babbar ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Nijar a 2017.[2]
- As of 29 October 2019.[3]
Kulob
|
Kaka
|
Kungiyar
|
Kofin
|
Nahiyar
|
Sauran
|
Jimlar
|
Rarraba
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Ilves
|
2019
|
Veikkausliiga
|
23
|
2
|
2
|
0
|
-
|
0
|
0
|
25
|
2
|
Jimlar sana'a
|
23
|
2
|
2
|
0
|
0
|
0
|
0
|
0
|
25
|
2
|
- Bayanan kula
- As of match played 19 November 2019.
Tawagar kasa
|
Shekara
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Nijar
|
2017
|
2
|
0
|
2018
|
1
|
0
|
2019
|
3
|
1
|
Jimlar
|
6
|
1
|
- Ciki da sakamakon ƙwallayen da Nijar ta ci a farko.[4]
A'a.
|
Kwanan wata
|
Wuri
|
Abokin hamayya
|
Ci
|
Sakamako
|
Gasa
|
1.
|
19 Nuwamba 2019
|
Stade Général Seyni Kountché, Niamey, Niger
|
</img> Madagascar
|
2-6
|
2–6
|
2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
|