Mohd Zulkifli Affendi Mohd Zakri

Mohd Zulkifli Affendi Mohd Zakri (an haife shi a ranar 14 ga watan Yulin 1982)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne]] na ƙasar Malaysia.[2] A baya ya taka leda kuma ya yi aiki a matsayin kyaftin na ƙungiyar Kuala Lumpur United.[3][4] A halin yanzu yana bugawa ƙungiyar kulab ɗin FAM League Penjara F.C.

Mohd Zulkifli Affendi Mohd Zakri
mutum
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Maleziya
Suna Mohd
Shekarun haihuwa 14 ga Yuli, 1982
Wurin haihuwa Kuala Lumpur
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya Mai buga tsakiya
Addini Musulunci
Wasa ƙwallon ƙafa

Ya taka leda a matsayin matashi na Kuala Lumpur kuma babban ɗan wasa kafin ya koma Kedah kafin ya ba da rancen ga Perlis a tsakiyar kakar shekarar 2006. Daga nan sai ya sanya hannu tare da ƙungiyar FAM Cup, DBKL FC kafin ya koma Proton FC.

Mohd Zulkifli buga wa tawagar matasa ta Malaysia wasa.[5]

Manazarta

gyara sashe
  1. "Liga Malaysia". Archived from the original on 22 May 2012. Retrieved 3 January 2012.
  2. "Kelantan JPS slam match official". New Straits Times. 8 April 2003. Archived from the original on 5 November 2012. Retrieved 29 January 2011. The squad: Mohd Safee Mohd Sali, Mohd Zulkifli Affendi Mohd Zakri (Kuala Lumpur); ...
  3. "Senarai Pemain SPA FC". Archived from the original on 21 March 2012. Retrieved 3 January 2012.
  4. "Malaysian Sports' Loose Cannon: SPA FC, SDFC add colour to FAM League". 3 March 2010.
  5. "2003 National Squad". Archived from the original on 17 August 2005. Retrieved 3 January 2012.