Mohammed Sani Idris
Mohammed Sani Idriss ɗan Najeriya ne kuma ɗan siyasa ne daga jihar Yobe, Najeriya. Yanzu kuma shi ne Kwamishinan Ilimi na Ma’aikatar Ilimi ta farko da Sakandare ta Jihar Yobe bayan da Gwamnan Jihar Mai Mala Buni ya naɗa shi.[1][2][3][4]
Mohammed Sani Idris | |
---|---|
Rayuwa | |
ƙasa | Najeriya |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | ɗan siyasa |
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://dailypost.ng/2021/03/01/yobe-education-commissioner-explains-why-state-shut-down-schools/
- ↑ https://www.blueprint.ng/yobell-soon-rank-among-top-10-in-education-commissioner/
- ↑ https://muslimvoice.com.ng/2021/12/05/yobe-state-commissioner-of-education-spent-night-in-state-owned-boarding-school/
- ↑ https://neptuneprime.com.ng/2021/09/08/commissioner-of-education-pays-surprise-visit-to-5-schools-in-yobe-finds-no-principal-on-duty/