Michelle Alozie
Michelle Chinwendu Alozie (an haife ta 28 ga Afrilu 1997) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ta Najeriya ce kuma haifaffiyar ƙasar Amurka wacce ke buga wasan gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Houston Dash da kuma ƙungiyar mata ta Najeriya.[1]
Michelle Alozie | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Apple Valley (en) , 28 ga Afirilu, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Najeriya Tarayyar Amurka | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Pidgin na Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 168 cm |
Rayuwar farko
gyara sasheAlozie ta girma a Apple Valley, California.[2]
Aikin kwaleji
gyara sasheAlozie ta halarci makarantar sakandare ta Granite Hills a garinsu, Jami'ar Yale a New Haven, Connecticut da Jami'ar Tennessee.
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheAlozie ta fara bugawa Najeriya babbar wasa ne a ranar 10 ga watan Yuni 2021 a matsayin canji na mintuna na 65 a wasan sada zumunta da suka tashi 0-1 a hannun Jamaica.
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Michelle Alozie on Instagram