Ian Baraclough (an haife shi a shekara ta 1970) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Ian Baraclough
Rayuwa
Haihuwa Leicester, 4 Disamba 1970 (54 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Leicester City F.C.1988-199100
Grimsby Town F.C. (en) Fassara1990-199040
Wigan Athletic F.C. (en) Fassara1990-199092
Grimsby Town F.C. (en) Fassara1991-199210
Lincoln City F.C. (en) Fassara1992-19947310
Mansfield Town F.C. (en) Fassara1994-1995475
Notts County F.C. (en) Fassara1995-19981,11210
  Queens Park Rangers F.C. (en) Fassara1998-200112512
Notts County F.C. (en) Fassara2001-200410118
Scunthorpe United F.C. (en) Fassara2004-200813418
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Manazarta

gyara sashe