Gift Otuwe
Gift Ele Otuwe (an haife ta 15 ga Yuli 1984) itace yar wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya . Ta buga wa Antalya Spor 1207 wasa a gasar Firimiya ta Mata ta Farko . Ta kasance memba na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Nijeriya, ta halarci wasannin Olympics na lokacin bazara na 2004 [1] da kuma Kofin Duniya na 2007.[2]
Gift Otuwe | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Lagos,, 15 ga Yuli, 1984 (40 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.65 m |
Aikin club/kungiya
gyara sasheTa taka leda a FC Minsk a Belarus sau 97 kuma ta ci kwallaye 34 kafin ta koma Turkiya a cikin Maris 2017.[3] tayi wasa a ciki da wajen Nigeria.
Manazarta
gyara sashe- ↑ Nigerian squad Archived 2010-11-30 at the Wayback Machine in FIFA's website
- ↑ Nigerian squad in CBC's website
- ↑ Profile in soccerway.com