Emmanuel Akwuegbu
Emmanuel Akwuegbu (an haife shi a ranar 20 ga watan Disamban, shekara ta alif ɗari tara da saba'in 1978A.c a Najeriya) ɗan Najeriya ne kuma kocin ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ostiriya kuma ɗan wasan ƙwallon ƙafa mai ritaya.
Emmanuel Akwuegbu | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Najeriya da Austriya |
Country for sport (en) | Najeriya |
Suna | Emmanuel |
Shekarun haihuwa | 20 Disamba 1978 |
Wurin haihuwa | Jos |
Dangi | Benedict Akwuegbu (en) |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya | Ataka |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Sana'a
gyara sasheJamus
gyara sasheƘalubalantar ƙwallaye biyar yayin da Stuttgarter Kickers ya samu maki uku sau huɗu a jere har zuwa Disamban 2005, [1] kwangilar Akuwegbu ta ƙare da Kickers a watan Yuli mai zuwa, amma ya shiga rikici da su, [2] yana mai cewa kwangilarsa tana nan har yanzu. yana aiki har zuwa shekara ta 2007. [3] Duk da haka, abubuwan da suka faru sun ba da izini ga gudanarwa ta ƙare kwangilar a hukumance. Ɗan Najeriya-Austriya ya ci gaba da zama tare da SV Sandhausen [4] har zuwa shekarar 2008 da SV Elversberg [5] har zuwa 2009. [6]
Indiya
gyara sasheBuga hat-trick a wasansa na farko yayin da Sporting Clube de Goa ta zura ƙwallo shida a ragar Malabar United a gasar cin kofin Indiya ta shekarar 2010, [7] tsohon ɗan wasan Lens ya shiga cikin haɗarin mota da ya faɗo, wanda hakan ya sa ya yi waje da shi [8] kuma daga ƙarshe aka sake shi. [9]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Emmanuel Akwuegbu entwickelt such prima kicker
- ↑ StN: Kickers kündigen Stürmer Akwuegbu Stuttgart Kickers Newscaster
- ↑ StZ: Kickers: Ärger um Akwuegbu Stuttgarter Kickers Newscaster
- ↑ Emmanuel Akwuegbu (SV Sandhausen) kicker
- ↑ SV Elversberg holt Stürmer Akwuegbu Saarbrücker Zeitung
- ↑ Jansen, Iyodo, Akwuegbu können gehen Saarbrücker Zeitung
- ↑ Federation Cup: Sporting Clube De Goa's Hat-Trick Scorer Emmanuel Akwuegbu Believes The Team Can Go Far In The Federation Cup Goal.com
- ↑ Goa Pro League: Sesa FA And Sporting Clube De Goa Play Goalless Draw, Vasco SC Hold Salgaocar SC Goal.com
- ↑ Indian Football: Transfer Season 2011 - Version 5 Sportskeeda