Alan Ainscow (an haife shi a shekara ta 1953) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Alan Ainscow
Rayuwa
Haihuwa Bolton, 15 ga Yuli, 1953 (71 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Blackpool F.C. (en) Fassara1971-197819228
Birmingham City F.C. (en) Fassara1978-198110816
Everton F.C. (en) Fassara1981-1983283
Barnsley F.C. (en) Fassara1982-198320
Eastern FC (en) Fassara1983-1984
Wolverhampton Wanderers F.C. (en) Fassara1984-1986585
  Blackburn Rovers F.C. (en) Fassara1986-1989655
Rochdale A.F.C. (en) Fassara1989-1990200
Leigh Genesis F.C. (en) Fassara1990-1990
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe