Yassin Ayoub
Yassin Ayoub ( Larabci: ياسين ايوب ; (an haife shi a ranar 6 ga watan Maris shekara ta 1994),[1] ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga kulob din Eredivisie na Excelsior . An haife shi a Maroko, ya wakilci Netherlands a matakin matasa.
Yassin Ayoub | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Amsterdam, 6 ga Maris, 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Kingdom of the Netherlands (en) Moroko | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Abzinanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 70 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 175 cm |
Aikin kulob
gyara sasheA cikin watan Janairun shekarar 2018, Ayoub ya sanya hannu kan kwangila har zuwa shekarar 2022, tare da Feyenoord, mai tasiri 1 ga Yulin 2018. [2]
A 22 ga watan Janairu 2020, ya sanya hannu kan kwangila tare da Panathinaikos, yana gudana har zuwa lokacin rani na 2023. [3]
A 22 ga watan Yulin shekarar 2022, Ayoub ya sanya hannu kan kwangilar shekaru biyu tare da Excelsior . [4]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheAyoub ya lashe gasar cin kofin nahiyar Turai ta matasa 'yan kasa da shekaru 17 a shekara ta 2011, tare da Netherlands U-17 bayan an gano cewa yana fama da ciwon zuciya. [5]
Kididdigar sana'a
gyara sashe- As of match played 16 May 2021[6]
Club | Season | League | Cup | Continental | Other | Total | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Utrecht | 2012–13 | Eredivisie | 2 | 0 | — | — | 1 | 0 | 3 | 0 | ||
2013–14 | 26 | 3 | 3 | 0 | — | — | 29 | 3 | ||||
2014–15 | 31 | 5 | 1 | 0 | — | — | 32 | 5 | ||||
2015–16 | 24 | 1 | 3 | 1 | — | — | 27 | 2 | ||||
2016–17 | 32 | 4 | 4 | 0 | — | 4[lower-alpha 1] | 1 | 40 | 5 | |||
2017–18 | 31 | 7 | 2 | 1 | 5 | 0 | 3 | 0 | 41 | 8 | ||
Total | 146 | 20 | 13 | 2 | 5 | 0 | 8 | 1 | 172 | 23 | ||
Feyenoord | 2018–19 | Eredivisie | 16 | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | — | 18 | 2 | |
2019–20 | 3 | 0 | 0 | 0 | 2 | 0 | — | 5 | 0 | |||
Total | 19 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | — | 23 | 2 | |||
Panathinaikos | 2019–20 | Superleague Greece | 6 | 0 | 1 | 0 | — | — | 7 | 0 | ||
2020–21 | 9 | 0 | 0 | 0 | — | — | 9 | 0 | ||||
Total | 15 | 0 | 1 | 0 | — | — | 16 | 0 | ||||
Career total | 171 | 22 | 16 | 2 | 7 | 0 | 8 | 1 | 202 | 25 |
- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs namedUELPL
Girmamawa
gyara sasheFeyenoord
- Garkuwar Johan Cruijff : 2018
Panathinaikos
- Kofin Girka : 2021-22
Manazarta
gyara sashe- ↑ Ayoub: Goed om te weten dat ik mee kan komen met eerste, seginternational.com, 1 November 2011
- ↑ Ayoub: Yassin Ayoub vanaf volgend seizoen Feyenoorder, Feyenoord.nl, 17 January 2018
- ↑ "Παναθηναϊκός: Ανακοίνωσε Αγιούμπ μέχρι το 2023". www.sport24.gr. 22 January 2020.
- ↑ "EXCELSIOR LEGT ERVAREN MIDDENVELDER YASSIN AYOUB VAST" (in Holanci). Excelsior. 22 July 2022. Retrieved 22 July 2022.
- ↑ 'Door hartproblemen niet voetballen was het ergste' - AD (in Dutch)
- ↑ Yassin Ayoub at Soccerway