Yakaré Niakaté (an haife ta a ranar 12 ga Janairun 1997) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar asalin ƙasar Faransa wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Orléans na Amurka da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Mali .

Yakaré Niakaté
Rayuwa
Haihuwa Faransa, 12 ga Janairu, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Mali
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Mali women's national football team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Aikin kulob

gyara sashe

Niakaté samfurin ASJ Soyaux ne. Ta yi wasa a Stade Brestois 29, US Saint-Malo da Orléans a Faransa.

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Niakaté ta fafata a Mali a gasar cin kofin Afrika ta mata na shekarar 2018, inda ta buga wasanni uku.

Manazarta

gyara sashe