VConnect
VConnect (samfurin Mplify Limited) kasuwa ce ta kan layi wacce ta taimaka wa masu amfani su ɗauki ƙwararrun gida don buƙatun sabis. Akwai ayyuka sama da 100 da aka jera akan Vconnect waɗanda suka fito daga gyare-gyare da kulawa, haɓaka gida da ofis, abubuwan da suka faru da nishaɗi, sabis na sirri, sabis na kasuwanci da dabaru. Vconnect yana ba da sabis ga Najeriya da Ghana . [1]
VConnect | |
---|---|
Bayanai | |
Suna a hukumance |
VConnect |
Iri | kamfani |
Masana'anta | digital marketing (en) |
Ƙasa | Najeriya |
Ƙaramar kamfani na | |
Harshen amfani | Turanci |
Mulki | |
Hedkwata | Surulere |
Mamallaki | VConnect |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 2010 |
vconnect.com |
Tarihi
gyara sasheA cikin 2010, bayan ya kasa samun kasuwancin gida na Najeriya a kan layi, Deepankar ya fara haɗa ƙungiyar da za ta taimaka wajen tattara bayanan SME na gida waɗanda za a iya shiga ta hanyar injin bincike na gida na Google-esque.[2]
Shi tare da wanda ya kafa shi, Anand Chander Mohan sun ƙaddamar da Vconnect.com akan 8 Maris 2011. Vconnect wani bangare ne na rukunin Tolaram, wanda ke da hedikwata a Singapore.[3]
Juyin Halitta
gyara sasheKasuwa ta Vconnect
gyara sasheA ranar 23 ga Yuni, 2018, Vconnect ta ƙaddamar da Kasuwa a hukumance ta Vconnect, kasuwar sabis inda masu kasuwanci zasu iya samu da haɗi tare da abokan ciniki. Tare da wannan, masu kasuwanci zasu iya samowa da siyayya ga abokan ciniki tare da zaɓi don biyan abokin ciniki ɗaya ko biyan tsarin fakiti. A cikin haɗin gwiwa, Vconnect kuma ya gabatar da Take a Pledge, tsarin don tabbatar da asalin duk kasuwancin da aka yiwa rajista akan Vconnect.
Nassoshi
gyara sashe- ↑ Vconnect Ghana Archived 2017-05-20 at the Wayback Machine
- ↑ "Little giants: Deepankar Rustagi at TEDxLagos". youtube.com. Retrieved 2016-08-02.
- ↑ Nsehe, Mfonobong. "VConnect.com Is One Of Africa's Hottest Tech Startups". Forbes (in Turanci). Retrieved 2022-08-02.