Omar Ciss (an haife shi 4 ga watan Agustan 2001) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda a halin yanzu yake bugawa Charlotte Independence a gasar USL League One.

Umar Ciss
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 4 ga Augusta, 2001 (23 shekaru)
ƙasa Senegal
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Austin Bold FC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 66

Montverde Academy

gyara sashe

Ciss wani yanki ne na Kwalejin Montverde na tushen Florida.[1]

Austin Bold

gyara sashe

A ranar 21 ga watan Afrilun 2020, Ciss ya rattaɓa hannu a ƙungiyar USL Championship Austin Bold.[2] Ya fara wasansa na farko a ranar 17 ga watan Yulin 2020, yana farawa a cikin rashin nasara da ci 3-1 ga OKC Energy.[3]

Charlotte Independence

gyara sashe

A ranar 5 ga watan Afrilun 2022, Ciss ya shiga Charlotte Independence a cikin USL League One, yana sanya hannu kan kwangilar shekara guda.[4]

Manazarta

gyara sashe
  1. https://user.sportngin.com/users/sign_in?user_return_to=https%3A%2F%2Fwww.mvasima.com%2Froster_players%2F27335959%3Fsubseason%3D546877
  2. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2020-09-13. Retrieved 2023-03-21.
  3. https://www.uslchampionship.com/austinboldfc-okcenergyfc-2092736
  4. https://www.charlotteindependence.com/news/2022/04/05/charlotte-independence-sign-omar-ciss-and-tomas-maya/

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe