Tashreeq Matthews
Tashreeq Matthews (an haife shi a ranar goma sha biyu 12 ga watan Satumba shekarar 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Mamelodi Sundowns . [1]
Tashreeq Matthews | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 12 Satumba 2000 (24 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Aikin kulob
gyara sasheA cikin Nuwamba 2018, Matthews ya rattaba hannu kan Borussia Dortmund . A cikin Janairu 2019, Matthews ya rattaba hannu kan Utrecht kan aro. [2] Daga baya ya ci gaba da aikinsa a Sweden.
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheMatthews ya wakilci Afirka ta Kudu a matakin kasa da shekaru 20 . [3]
Kididdigar sana'a
gyara sasheKulob
gyara sashe- As of 15 April 2019.[4]
Club | Season | League | Cup | Continental | Other | Total | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Borussia Dortmund | 2018–19 | Bundesliga | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Jong Utrecht (loan) | 2018–19 | Eerste Divisie | 3 | 0 | 0 | 0 | – | 0 | 0 | 3 | 0 | |
Helsingborgs IF (loan) | 2019 | Allsvenskan | 2 | 0 | 0 | 0 | – | 0 | 0 | 2 | 0 | |
Varbergs BoIS | 2020 | Allsvenskan | 17 | 3 | 1 | 1 | – | 0 | 0 | 18 | 3 | |
Career total | 21 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 23 | 4 |
Manazarta
gyara sashe- ↑ Tashreeq Matthews at Soccerway
- ↑ "FC Utrecht sign South African youngster Tashreeq Matthews on loan from Borussia Dortmund". Goal. 7 January 2019. Retrieved 16 April 2019.
- ↑ "Amajita Striker Relishes Second Bite At Mozambique". Soccer Laduma. 14 May 2018. Archived from the original on 16 April 2019. Retrieved 16 April 2019.
- ↑ Tashreeq Matthews at Soccerway. Retrieved 15 April 2019.