Taiwo Rafiu
Taiwo Rafiu (an haife ta a 18 ga Yuni shekara ta alif dari tara da saba'in da biyu miladiyya 1972 a Jihar Legas ) ita ce ’yar ƙwallon Kwando ta mata ta Nijeriya . [1] Ta halarci Jami’ar Oklahoma City da ke Amurka tare da ƙungiyar ƙwallon Kwando ta mata ta ƙasa a Najeriya a gasar Olympics ta bazara ta 2004.
Taiwo Rafiu | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 18 ga Yuni, 1972 (52 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Yarbanci | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Makaranta | Oklahoma City University (en) | ||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Yarbanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | basketball player (en) | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Nauyi | 86 kg |
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
gyara sashe- ↑ Taiwo Rafiu WNBA.com Draft Profile