Sam Adkins (an haife shi a 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila ne.

Sam Adkins
Rayuwa
Haihuwa Birmingham, 3 Disamba 1991 (32 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Walsall F.C. (en) Fassara2008-201020
Solihull Moors F.C. (en) Fassara2010-2011
Hednesford Town F.C. (en) Fassara2010-201041
Redditch United F.C. (en) Fassara2011-2012
Leamington F.C. (en) Fassara2011-2013
Evesham United F.C. (en) Fassara2012-2013
Stratford Town F.C. (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.