Sabelo Ndzinisa
Sabelo Sikhali Ndzinisa (an haife shi ranar 31 ga watan Yulin 1991), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Liswati wanda ke taka leda a Mbabane Highlanders na Premier League na Eswatini, da kuma tawagar ƙasar Eswatini .
Sabelo Ndzinisa | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Eswatini, 31 ga Yuli, 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Eswatini | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheNdzinisa ya fara wasansa na farko a duniya a ranar 11 ga watan Nuwambar 2012 a wasan sada zumunci da Lesotho .[1]
Ƙwallon ƙasa da ƙasa
gyara sasheAn sabunta ta ƙarshe 10 ga Yulin 2022.
No. | Date | Venue | Opponent | Score | Result | Competition |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 22 May 2015 | Royal Bafokeng Stadium, Phokeng, South Africa | Samfuri:Country data MAD | 1–1 | 1–1 | 2015 COSAFA Cup |
2 | 21 June 2015 | Somhlolo National Stadium, Lobamba, Eswatini | Samfuri:Country data ANG | 2–2 | 2–2 | 2016 African Nations Championship qualification |
3 | 6 September 2015 | Somhlolo National Stadium, Lobamba, Eswatini | Samfuri:Country data MAW | 2–2 | 2–2 | 2017 Africa Cup of Nations qualification |
4 | 9 October 2015 | El Hadj Hassan Gouled Aptidon Stadium, Djibouti City, Djibouti | Samfuri:Country data DJI | 2–0 | 6–0 | 2018 FIFA World Cup qualification |
5 | 5 June 2016 | Somhlolo National Stadium, Lobamba, Eswatini | Samfuri:Country data GUI | 1–0 | 1–0 | 2017 Africa Cup of Nations qualification |
6 | 25 June 2016 | Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia | Samfuri:Country data COD | 1–0 | 1–0 | 2016 COSAFA Cup |
7 | 27 May 2019 | King Zwelithini Stadium, Durban, South Africa | Samfuri:Country data COM | 1–0 | 2–2 | 2019 COSAFA Cup |
8 | 14 July 2021 | Wolfson Stadium, Port Elizabeth, South Africa | Samfuri:Country data BOT | 1–0 | 1–1 | 2021 COSAFA Cup |
9 | 16 July 2021 | Nelson Mandela Bay Stadium, Port Elizabeth, South Africa | Samfuri:Country data SEN | 2–0 | 2–2 | 2021 COSAFA Cup |
10 | 27 March 2022 | Mbombela Stadium, Mbombela, South Africa | Samfuri:Country data SOM | 1–0 | 2–1 | 2023 Africa Cup of Nations qualification |
11 | 3 June 2022 | Stade de Kégué, Lomé, Togo | Samfuri:Country data TOG | 1–1 | 2–2 | 2023 Africa Cup of Nations qualification |
12 | 7 June 2022 | FNB Stadium, Johannesburg, South Africa | Samfuri:Country data BFA | 1–0 | 1–3 | 2023 Africa Cup of Nations qualification |
13 | 6 July 2022 | King Zwelithini Stadium, Durban, South Africa | Samfuri:Country data MRI | 3–0 | 3–0 | 2022 COSAFA Cup |
14 | 8 July 2022 | King Zwelithini Stadium, Durban, South Africa | Samfuri:Country data MWI | 2–2 | 2–2 | 2022 COSAFA Cup |
15 | 10 July 2022 | King Zwelithini Stadium, Durban, South Africa | Samfuri:Country data LES | 2–0 | 2–0 | 2022 COSAFA Cup |
Kididdigar ayyukan aiki na duniya
gyara sashe- As of match played 10 July 2022. [1]
Eswatini | ||
---|---|---|
Shekara | Aikace-aikace | Manufa |
2012 | 1 | 0 |
2013 | 5 | 0 |
2014 | 0 | 0 |
2015 | 9 | 4 |
2016 | 10 | 2 |
2017 | 3 | 0 |
2018 | 0 | 0 |
2019 | 8 | 1 |
2020 | 0 | 0 |
2021 | 9 | 2 |
2022 | 7 | 6 |
Jimlar | 52 | 15 |
Girmamawa
gyara sashe- Mbabane Swallows
Mai Nasara
- Gasar Premier ta Swazi : 2012–13
- Kofin Swazi : 2013
Mai tsere
- Swazi Premier League (2): 2013–14, 2014–15
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 "Ndzinisa, Sabelo". National Football Teams. Retrieved 21 July 2021.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Sabelo Ndzinisa at National-Football-Teams.com
- Sabelo Ndzinisa at Soccerway