Roselord Borgella (an haife ta a ranar 1 ga watan Afrilu shekarar ta alfi 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Haiti wanda ke taka leda a matsayin mai gaba ga ƙungiyar Féminine Division 1 Le Havre da ƙungiyar ƙasa ta Haiti .

Roselord Borgella
Rayuwa
Haihuwa Haiti, 1 ga Afirilu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Haiti
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Haiti women's national under-17 football team (en) Fassara2009-2010610
  Haiti women's national association football team (en) Fassara2011-1718
  Haiti women's national under-20 football team (en) Fassara2011-201281
F.C. Indiana (en) Fassara2012-20154524
Boston Breakers (en) Fassara2016-2016
Suwon Urban Development Corporation WFC (en) Fassara2017-2017
Santiago Morning (en) Fassara2018-201955102
GPSO 92 Issy (en) Fassara2020-2022317
Maccabi Kishronot Hadera F.C. (en) Fassara2020-2020710
Dijon FCO (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 172 cm
IMDb nm15168119

Manufar kasa da kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka jera kwallayen Haiti da farko

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. Fabrairu 17, 2022 Estadio Olímpico Félix Sánchez, Santo Domingo, Jamhuriyar Dominican Template:Country data HON</img>Template:Country data HON 4-0 6–0 2022 CONCACAF W cancantar cancantar shiga gasar
2. Fabrairu 20, 2022 Estadio Antonio Maceo, Santiago de Cuba, Cuba Template:Country data VIN</img>Template:Country data VIN 1-0 11–0
3. 5-0
4. 8-0
5. 11-0
6. Afrilu 9, 2022 AO Shirley Recreation Ground, Garin Hanya, Tsibirin Budurwar Biritaniya Template:Country data VGB</img>Template:Country data VGB 1-0 21–0
7. 5-0
8. 6-0
9. 11-0
10. Afrilu 12, 2022 Estadio Olímpico Félix Sánchez, Santo Domingo, Jamhuriyar Dominican   Cuba</img>  Cuba 2-0 6–0
11. 5-0
12. 28 ga Yuni 2022 Complex Sports Complex Fedefutbol-Plycem, San Rafael, Costa Rica   Costa Rica</img>  Costa Rica 1-0 4–2 Sada zumunci
13. 7 ga Yuli, 2022 Estadio BBVA, Guadalupe, Mexico Template:Country data MEX</img>Template:Country data MEX 1-0 1-0 2022 CONCACAF W Championship
14. Fabrairu 18, 2023 Filin wasa na North Harbor, Auckland, New Zealand Template:Country data SEN</img>Template:Country data SEN 3-0 4–0 2023 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta mata
15. 4-0

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe