Paul Dummett (an haife shi 26 Satumba 1991) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar Premier League Newcastle United. An haife shi a Ingila, ya buga wa tawagar Wales wasa. Galibi ɗan wasan baya na tsakiya, kuma yana iya taka leda a matsayin ɗan wasan baya na hagu.

Paul Dummett
Rayuwa
Haihuwa Newcastle, 26 Satumba 1991 (33 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta Kenton School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Newcastle United F.C. (en) Fassara1 ga Yuli, 2010-20241963
  Wales national under-21 football team (en) Fassara2011-201240
Gateshead F.C. (en) Fassara1 ga Maris, 2012-12 ga Yuli, 2012100
St. Mirren F.C. (en) Fassara31 ga Augusta, 2012-31 Mayu 2013362
  Wales men's national association football team (en) Fassara2014-50
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 3
Tsayi 1.85 m
Paul Dummett
Paul Dummett
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe