Halleluya Panduleni Nekundi (an haife shi ranar 14 ga watan Satumba 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga kulob ɗin African Stars FC da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Namibia.[1]
Panduleni Nekundi |
---|
Rayuwa |
---|
Haihuwa |
Oranjemund (en) , 14 Satumba 1998 (26 shekaru) |
---|
Sana'a |
---|
Sana'a |
ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
---|
Hanya |
---|
Ƙungiyoyi |
Shekaru |
Wasanni da ya/ta buga |
Ƙwallaye |
---|
| |
|
|
|
Nekundi ya fara buga wasansa na farko a duniya a ranar 4 ga watan Janairun 2014 a wasan sada zumunci da Ghana ta doke su da ci 1-0 . [2] A bayyanarsa ta gaba, ya zura kwallonsa ta farko a duniya, inda ya daidaita a karshen wasan sada zumunci da Tanzania 1-1.[3]
- Maki da sakamako ne suka fara zura kwallayen Namibiya. [4]
- As of matches played 19 October 2019.[4]
Tawagar kasa
|
Shekara
|
Aikace-aikace
|
Manufa
|
Namibiya
|
2014
|
3
|
1
|
2018
|
6
|
1
|
2019
|
2
|
0
|
Jimlar
|
11
|
2
|
- ↑ "Namibia – P. Nekundi – Profile with news, career
statistics and history – Soccerway" .
int.soccerway.com . Retrieved 14 May 2020.
- ↑ "Namibia vs. Ghana (0:1)" . national-football-
teams.com . Retrieved 14 May 2020.
- ↑ "Namibia vs. Tanzania (1:1)" . national-football-
teams.com . Retrieved 15 May 2020.
- ↑ 4.0 4.1 "Panduleni Nekundi" . national-football-
teams.com . Retrieved 14 May 2020.
- Panduleni Nekundi at ESPN FC