Ousseynou Diagné
Ousseynou Cavin Diagné (an haife shi ranar 5 ga watan Yunin 1999)[1] ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a ES Zarzis.
Ousseynou Diagné | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 5 ga Yuni, 1999 (25 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Ya buga wasan ƙwallon ƙafa na matasa don Cádiz CF kuma yana da ɗan wasa kaɗan a Le Mans da Club Brugge II kafin ya koma ƙasarsa ta huɗu ta Turai, ya rattaɓa hannu kan Kristiansund BK a cikin watan Fabrairun 2020.[2] Ya buga wasansa na farko na Eliteserie a cikin watan Yulin 2020 da Bodø/Glimt.[3] A cikin shekarar 2021 ya yi gwaji tare da Raufoss IL, amma ya zauna tare da Kristiansund.[4] Duk da haka an sake shi a ƙarshen watan Mayun 2021.[5]
A duniya, ya kasance memba na tawagar don gasar cin kofin Afrika na U-20 na 2017, gasar cin kofin Afrika na U-20 na 2019 da kuma 2019 FIFA U-20 World Cup.[2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://web.archive.org/web/20200206013743/https://www.fifadata.com/document/FWYC/2019/pdf/FWYC_2019_SquadLists.pdf
- ↑ 2.0 2.1 https://www.worldfootball.net/player_summary/ousseynou-diagne/
- ↑ https://www.fotball.no/fotballdata/person/profil/?fiksId=3852839
- ↑ https://www.tk.no/provespiller-imponerte-for-alt-ble-stengt-igjen/s/5-51-950275
- ↑ https://www.kristiansundbk.no/nyheter/kbk-onsker-cavin-lykke-til-videre