Mousa N'Daw
Moussa N'Daw[1][2] (an haife shi ranar 15 ga watan Yulin 1968) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda[3] a matsayin ɗan wasan gaba. Ya yi aikinsa a gasar lig ta Morocco, a Wydad Casablanca a tsakanin shekarar 1991 zuwa 1992 da kuma a cikin ƙwararrun Saudiyya a tsakanin 1992 zuwa 1994 tare da Al-Hilal da 1999 zuwa 2000 tare da Al-Ittifaq . Yanzu shi koci ne a Senegal tare da Jeanne d'Arc a Dakar.[4]
Mousa N'Daw | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Senegal, 15 ga Yuli, 1968 (56 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://www.national-football-teams.com/player/51684/Moussa_N_Daw.html
- ↑ https://www.worldfootball.net/player_summary/moussa-ndaw/
- ↑ https://web.archive.org/web/20110722075650/http://www.aps.sn/aps.php/img-fr/spip.php?article9511
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2016-03-05. Retrieved 2023-03-23.