Mouhamadou Moustapha Gning (an haife shi ranar 23 ga watan Janairu, 1989), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don CD Numancia a cikin Segunda Federación . [1]

Mouhamadou Gning
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 1989 (34/35 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
SD Ejea (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Kididdigar sana'a

gyara sashe
As of match played 13 March 2021[2]
Appearances and goals by club, season and competition
Club Season League National Cup Other Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
Logroñés 2011–12 Segunda División B 20 1 2 0 22 1
2012–13 26 1 1 0 27 1
Total 46 2 3 0 0 0 49 2
Sariñena 2013–14 Segunda División B 33 1 2 0 35 1
Amorebieta 2014–15 Segunda División B 30 4 1 0 31 4
CD Ebro 2015–16 Segunda División B 32 0 3 0 35 0
2016–17 35 2 0 0 35 2
Total 67 2 3 0 0 0 70 2
Lleida Esportiu 2017–18 Segunda División B 28 2 5 0 33 2
Ejea 2018–19 Segunda División B 36 1 0 0 36 1
Kerala Blasters 2019–20 Indian Super League 13 0 0 0 13 0
Ejea 2020–21 Segunda División B 15 0 0 0 15 0
Total Ejea 51 1 0 0 0 0 51 1
Career total 268 12 14 0 0 0 282 12

Manazarta

gyara sashe
  1. "▷ Moustapha vuelve a la SD Ejea | Noticias Mercado de fichajes". SPORTARAGON.com (in Sifaniyanci). 2020-10-13. Retrieved 2020-10-14.
  2. Mouhamadou Gning at Soccerway

Hanyoyin haɗi na Waje

gyara sashe
  • Mouhamadou Gning at BDFutbol

Samfuri:CD Numancia squad