Mohamed Issa Liban (an haife shi ranar 30 ga watan Oktoba, 1985), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Djibouti wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.

Mohammed Liban
Rayuwa
Haihuwa Jibuti, 30 Oktoba 1985 (39 shekaru)
ƙasa Jibuti
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Garde Républicaine FC (en) Fassara2007-2010
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Djibouti2008-
Dynamos F.C. (en) Fassara2010-2011
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Ƙwallayen kasashen duniya

gyara sashe
Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen Djibouti. [1]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 12 Yuni 2015 Stade Olympique de Radès, Radès, Tunisia </img> Tunisiya 1-4 1-8 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2. 17 Oktoba 2015 Somhlolo National Stadium, Lobamba, Swaziland </img> Swaziland 1-1 1-2 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya

Manazarta

gyara sashe
  1. "Liban Issa, Mohamed". National Football Teams. Retrieved 8 February 2017.

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe