Mohamed Coly
Abdourammane Mohamed Coly (an haife shi ranar 2 ga watan Fabrairun 1984) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda a halin yanzu yake taka leda a ƙungiyar Seria C ta Italiya.
Mohamed Coly | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 2 ga Faburairu, 1984 (40 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 26 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 80 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 186 cm |
Wannan mukalar bata da Reference (Manazarta) ko daya, ka taimaka ta hanyar samar da Manazarta daga littafi ko yanar gizo, duba wannan shafin domin samun masaniya akan yanda zaka samar da Reference (Manazarta) a cikin wannan mukalar.
. |
Sana'a
gyara sasheColy ya fara aikinsa da AS Douanes kuma ya koma Parma AC a 2000, yana wasa a cikin ƙungiyar Primavera. A lokacin rani na shekarar 2003 ya bar kulob ɗin Parma AC shiga tare da Serie D kulob din USO Calcio. A farkon rabin kakar 2003 zuwa 2004 ya fito a cikin wasanni 22 kafin ya tafi a cikin Janairun 2004 don shiga Serie C1 tawagar US Cremonese. A cikin shekaru biyun da ya yi a can ya sami damar tafiya ɗaya kawai kuma a cikin watan Yulin 2005 ya shiga PD Castellarano inda ya zama babban ɗan wasa mai buga wasanni 56 sama da shekaru biyu. Domin lokacin 2007-2008 ya koma Crociati Noceto yana yin bayyanuwa 28 a cikin Serie D.
Daga baya, Coly ya koma ƙungiyar Lega Pro Seconda Divisione AC Rodengo Saiano wanda ya buga wasan share fage zuwa Lega Pro Prima Divisione. A watan Agustan 2010 ya aka aro zuwa Varese. A ranar 24 ga watan Janairun 2011 an ba shi aro zuwa Taranto.
A lokacin rani na shekarar 2012 ya koma Citadella. Bayan shekaru biyu ya canza zuwa Pro Vercelli.
A cikin shekarar 2016, ya koma Parma .
A ranar 23 ga watan Agustan 2019, ya sanya hannu tare da Pergoletese.
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheColy ya kasance memba na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Senegal kuma yana cikin tawagar ƴan wasan Afirka ta shekarar 2009.
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Mohamed Coly at TuttoCalciatori.net (in Italian)