Manuel Luís da Silva Cafumana (an haife shi a ranar 6 ga watan Maris 1999), wanda aka fi sani da Show ko Chow, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ludogorets Razgrad ta Bulgaria. [1]

Manuel Cafumana
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 6 ga Maris, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Angola
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Clube Desportivo Primeiro de Agosto (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.8 m

Girmamawa

gyara sashe
  • Four Nations Tournament bronze medal : 2018[2]

Kididdigar sana'a

gyara sashe
As of 13 March 2023[3][4]
Club Season League Cup Continental Other Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
1º de Agosto 2017 Girabola 16 0 5 0 0 0 0 0 21 0
2018 20 0 0 0 13 0 0 0 33 0
2018–19 25 2 2[lower-alpha 1] 0 2[lower-alpha 2] 0 0 0 29 2
Total 61 2 7 0 15 0 0 0 83 2
Lille 2019–20 Ligue 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
Belenenses SAD (loan) 2019–20 Primeira Liga 24 0 1 0 0 0 0 0 25 0
Boavista (loan) 2020–21 Primeira Liga 31 0 2 0 0 0 0 0 33 0
Ludogorets Razgrad 2021–22 First League 21 2 4 1 4[lower-alpha 3] 0 29 3
2022–23 17 1 1 0 11[lower-alpha 4] 0 1[lower-alpha 5] 0 30 1
Total 38 3 5 1 15 0 1 0 59 4
Career total 154 5 15 1 30 0 1 0 200 6

Ƙasashen Duniya

gyara sashe
As of matches played 30 August 2021.[5]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Angola 2017 1 0
2018 8 0
2019 7 0
2020 3 0
2021 2 1
Jimlar 21 1

Kwallayen kasa da kasa

gyara sashe
Maki da sakamakon kwallayen da Angola ta ci ta farko.
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 29 Maris 2021 Estádio 11 de Novembro, Luanda, Angola </img> Gabon 1-0 2–0 2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika

Girmamawa

gyara sashe

Ludogorets Razgrad

  • First professional Football league: 2021–22
  • Bulgarian Super Cup: 2022

Bayanan kula

gyara sashe
  1. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named TdA
  2. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named CAF
  3. Appearances in UEFA Europa League
  4. Appearances in UEFA Champions League
  5. Appearance in Bulgarian Supercup

Manazarta

gyara sashe
  1. "Лудогорец привлече национал на Ангола от Лил" . ludogorets.com/ . August 28, 2021. Retrieved August 21, 2021.
  2. "Zimbabwe vs. Angola (2:2 (2:4))" .
  3. Manuel Cafumana at Soccerway. Retrieved 21 May 2018.
  4. Samfuri:ForaDeJogo
  5. Manuel Cafumana at National-Football-Teams.com

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  • Manuel Cafumana – French league stats at Ligue 1 – also available in French