Mário César Azevedo Alves Balbúrdia (an haife a ranar 19 ga Agustan, 1997). shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Angola wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Primeiro de Agosto da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Angola.[1][2]

Mário Balbúrdia
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 19 ga Augusta, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Angola
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Babbar sana'a

gyara sashe

Balbúrdia samfurin matasa ne na Primeiro de Agosto, kuma an yi muhawara tare da babban ƙungiyar a cikin shekarar 2018.[1]

Ayyukan kasa

gyara sashe

Balbúrdia ta yi karo/haɗuwa da tawagar ƙasar Angola a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin Nahiyar Afirka 2019 da ta doke Botswana a ranar 9 ga Satumba 2018.[2]

Manazarta

gyara sashe
  1. 1.0 1.1 Strack-Zimmermann, Benjamin. "Angola vs. Botswana (1:0)". www.national-football-teams.com
  2. 2.0 2.1 Sebastião, Edueni (May 27, 2021). "Mário Balbúrdia à beira do futebol europeu".

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe