Ita ma wannan fa ta zo da zuwa, kai yaya kenan ? Keith Eric Joubert (1948 - 31 Janairu 2013), ɗan Afirka ta Kudu mai zane ne kuma mai kiyayewa, kuma ɗan'uwa ga mai shirya fina-finan namun daji kuma mai kiyayewa Dereck Joubert Archived 2018-08-26 at the Wayback Machine .

Keith Joubert
Rayuwa
Haihuwa 1948
ƙasa Afirka ta kudu
Mutuwa 31 ga Janairu, 2013
Ƴan uwa
Ahali Dereck Joubert (en) Fassara
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a mabudi da painter (en) Fassara

Germiston wanda haifaffen Joubert ne ya yi shekarun haihuwa an shafe su tare da rufewa tsakanin al'ummomin ma'adanai masu girma a sakamakon mahaifinsa, wanda ya kasance mai binciken ma'adinai. Ya halarci ƙasa da makarantu goma sha ɗaya, tarihin da ya haifar da rashin zaman lafiya a cikin gida amma kuma ya haifar da ɗabi'a mai ƙarfi da juriya. Tafiye-tafiyen danginsa na yau da kullum zuwa wurin shakatawa na Kruger ya haifar da ƙauna mai ɗorewa ga duniyar halitta. Ya karanci Zane-zanen Masana'antu a Makarantar Fasaha ta Johannesburg tsakanin shekarar 1963 zuwa ta 1967, sannan ya yi aiki a matsayin mai zanen littafi, mai zane-zanen siyasa, mai rubutun hannu, kuma a ƙarshe a cikin masana'antar talla, yana haɓaka salon hoto wanda daga baya ya sanar da aikinsa, kuma ya zama ƙwararre a cikin 1970. Iyalin Keith sun ce shi mutum ne mai ƙauna kuma koyaushe yana shirye ya taimaka wa wasu kuma ya sa su a gabansa.

Joubert ya shafe lokaci mai yawa a cikin daji, a ƙarshe ya watsar da rayuwar birni har abada, kuma yana aiki daga ɗakin studio a cikin Selati Game Reserve . Koyaushe a kan tafiya, Joubert ya binciko Kudancin Afirka, ya saba da Namibiya, arewa zuwa Ivory Coast da Kamaru, Mozambique, Gabashin Afirka, Botswana, da Okavango Basin inda yake da jirgin ruwa na gida da sansanin studio a kan kogin Linyanti . Ana samun ayyukan Joubert a cikin tarin kamfanoni da masu zaman kansu da yawa a duk duniya. Da yake ya gaskanta cewa abubuwa sun rikitar da rayuwarsa, sai ya zauna don neman abin hawansa mai ƙafafu huɗu, tanti, da gadon sansani. [1] Ya rasu ya bar matarsa Val.

Hanyoyin haɗi gyara sashe

Manazarta gyara sashe