Kamilou Daouda (an haife shi 29 Disamba 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a gasar Coton Sport. [1]

Kamilou Daouda
Rayuwa
Haihuwa Agadez, 29 Disamba 1987 (37 shekaru)
ƙasa Nijar
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Akokana FC (en) Fassara2004-2005
Coton Sport FC de Garoua (en) Fassara2005-2009
  Niger men's national football team (en) Fassara2007-2018
Al-ittihad (en) Fassara2009-2011
  CS Sfaxien (en) Fassara2011-201220
Coton Sport FC de Garoua (en) Fassara2013-2015
JS Saoura (en) Fassara2013-201331
  FC Dacia Chișinău (en) Fassara2017-2017
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 65 kg
Tsayi 170 cm

Ya fara taka leda sa ta farko a Akokana FC, wani kulob mai tasowa a Nijar. Yana da shekaru 2 masu kyau sosai kafin ya koma Coton Sport de Garoua, babbar ƙungiyar ƙwallon ƙafa a cikin Elite One ta Kamaru.

Ayyukan ƙasa da ƙasa

gyara sashe

Daouda memba ne a Niger national football team, an Kuma gayya ce shi wasan Africa Cup of Nations a shekarar 2012.[2]

Manufar ƙasa da ƙasa

gyara sashe
Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Nijar. [2]
Jerin kwallayen da Kamilou Daouda ya zura a raga
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 25 March 2007 Setsoto Stadium, Maseru, Lesotho </img> Lesotho 1-3 1-3 2008 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2 17 June 2007 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Najeriya 1-1 1-3 2008 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
3 7 September 2008 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Uganda 3-1 3–1 2010 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
4 27 Maris 2011 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Saliyo 3-1 3–1 2012 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
5 10 ga Agusta, 2011 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Togo 3-3 3–3 Sada zumunci
6 Oktoba 9, 2012 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Laberiya 2-1 4–3 Sada zumunci
7 4-3
8 7 ga Satumba, 2013 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Kongo 2-1 2-2 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
9 5 Maris 2014 Stade Olympique, Nouakchott, Mauritania </img> Mauritania 1-1 1-1 Sada zumunci
10 2 ga Satumba, 2014 Stade Général-Seyni-Kountché, Niamey, Niger </img> Uganda 1-0 2–0 Sada zumunci

Manazarta

gyara sashe
  1. Kamilou Daouda at Soccerway
  2. 2.0 2.1 Kamilou Daouda at National-Football-Teams.com   Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe

Samfuri:Niger Squad 2012 Africa Cup of Nations