Kaddour Beldjilali (an haife shi a ranar 28 ga watan Nuwambar 1988), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kai hari.[1]

Kaddour Beldjilali
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Aljeriya
Shekarun haihuwa 28 Nuwamba, 1988
Wurin haihuwa Oran
Harsuna Larabci
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya Mai buga tsakiya
Wasa ƙwallon ƙafa

Aikin kulob gyara sashe

Beldjilali ya fara aikinsa a matsayin matashi na MC Oran kafin ya koma USM Blida sannan JS Saoura .[2]

Bayan shekaru uku tare da JS Saoura, Beldjilali ya koma kulob ɗin Tunisia Étoile du Sahel, tare da 'yan Tunisiya suna biyan kuɗin canja wuri na € 360,000.[3][4]A cikin shekarar 2020, Beldjilali ya sanya hannu kan kwangila tare da ASO Chlef .

 
Kaddour Beldjilali

A ranar 15 ga watan Yunin 2022, Beldjilali ya shiga Al-Sadd .[5]

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

A cikin watan Mayun 2013, Beldjilali ya kira tawagar ƙwallon ƙafar Aljeriya A' a karon farko domin buga wasan sada zumunci da Mauritania. [6] Ya fara buga wasansa na farko a duniya a wasan da Aljeriya ta samu nasara da ci 1-0, kafin a tafi hutun rabin lokaci.[7]

Girmamawa gyara sashe

Tare da USM Alger :

  • Aljeriya Professionnelle 1 (1): 2015-16
  •  
    Kaddour Beldjilali
    Super Cup na Algeria (1): 2016

Manazarta gyara sashe

  1. "Mercato : Beldjilali s'engage avec le club de D2 saoudienne de Bisha". footalgerien.com. 13 September 2021. Retrieved 14 September 2021.
  2. APS (February 15, 2013). "Transfert : trois clubs étrangers sur les traces de Beldjilali (JS Saoura), selon Zerouati" (in French). Le Temps d'Algérie. Archived from the original on August 11, 2014. Retrieved July 28, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  3. Toufik O. (July 8, 2014). "Kadour Beldjilali file à l'ES Sahel" (in French). DZfoot. Retrieved July 28, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  4. KM (July 8, 2014). "Beldjilali dribble le Mouloudia et opte pour l'Etoile du Sahel" (in French). Le Buteur. Retrieved July 28, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  5. "تعاقدت إدارة نادي السد برئاسة الأستاذ / عبدالله أحمد الخطيفي مع اللاعب الجزائري / قدور بلجيلالي".
  6. Nabil A-O (May 17, 2013). "EN A' : La liste dévoilée, 10 joueurs de l'USMA convoqués !" (in French). DZfoot. Retrieved July 27, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)
  7. "Amical, Algérie 1-0 Mauritanie, c'est bon pour le moral" (in French). DZfoot. May 26, 2013. Retrieved July 27, 2014.CS1 maint: unrecognized language (link)

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe