Joseph Githitu
Matheri Joseph Githitu, (an haife shi a ranar 19 ga watan Nuwamba, shekara ta alif ɗari tara da tamanin da biyu 1982A.c)[1] ɗan wasan badminton ɗan ƙasar Kenya ne.[2][3]
Joseph Githitu | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Uasin Gishu County (en) , 19 Nuwamba, 1982 (41 shekaru) |
ƙasa | Kenya |
Harshen uwa | Harshen Swahili |
Karatu | |
Harsuna |
Turanci Harshen Swahili |
Sana'a | |
Sana'a | Mai wasan badminton |
Nauyi | 60 kg |
Tsayi | 167 cm |
Nasarorin da aka samu
gyara sasheBWF International Challenge/Series
gyara sasheMixed doubles
Shekara | Gasar | Abokin tarayya | Abokin hamayya | Ci | Sakamako |
---|---|---|---|---|---|
2013 | Kenya International | </img> Lavina Martins | </img> Patrick Kinyua Mbogo </img> Rahama Yusuf |
8-21, 19-21 | </img> Mai tsere |
- BWF International Challenge tournament
- BWF International Series tournament
- BWF Future Series tournament
Manazarta
gyara sashe- ↑ Matheri Joseph Githitu at BWF .tournamentsoftware.com
- ↑ "Players: Matheri Joseph Githitu" . bwfbadminton.com . Badminton World Federation. Retrieved 14 December 2016.
- ↑ "Joseph Matheri Githitu Biography" . g2014results.thecgf.com . Glasgow 2014. Retrieved 14 December 2016.