Jimmy Bannister (an haife shi a shekara ta 1880 - ya mutu a shekara ta 1953), shi ne an wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Jimmy Bannister
Rayuwa
Haihuwa Lancashire (en) Fassara, 20 Satumba 1880
ƙasa Birtaniya
United Kingdom of Great Britain and Ireland
Mutuwa Lancashire (en) Fassara, 18 Disamba 1953
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Manchester City F.C.1902-19064521
  Manchester United F.C.1906-1909577
Preston North End F.C. (en) Fassara1909-19126512
Port Vale F.C. (en) Fassara1912-1912
 
Muƙami ko ƙwarewa inside forward (en) Fassara
Nauyi 67 kg
Tsayi 170 cm
Danwasan machstar united Bannister

Manazarta

gyara sashe