Henry Ekubo (an haife shi a shekara ta 1982) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2003 zuwa shekarar 2004.

Henry Ekubo
Rayuwa
Haihuwa Jos, 17 ga Augusta, 1982 (42 shekaru)
ƙasa Switzerland
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC St. Gallen (en) Fassara2000-2004160
SC Kriens (en) Fassara2002-2003261
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2003-200420
SC Young Fellows Juventus (en) Fassara2004-2005243
FC Rapperswil-Jona (en) Fassara2006-2006123
FC Chur 97 (en) Fassara2006-2007285
FC Gossau (en) Fassara2007-200790
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe