Granwald Scott
Granwald Scott (an haife shi a ranar 28 ga watan Nuwamba shekara ta 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu wanda ke buga wa Cape Town Spurs wasa.
Granwald Scott | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 28 Nuwamba, 1987 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 63 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 171 cm |
Ya fito daga Kensington akan Cape Flats .
Sana'a
gyara sasheAikin kulob
gyara sasheA ranar 24 ga Disamba 2019 an tabbatar da cewa Scott ya shiga Stellenbosch . [1]
Manazarta
gyara sashe- ↑ PSL club make double signing Archived 2020-02-20 at the Wayback Machine, kickoff.com, 24 December 2019
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Granwald Scott at National-Football-Teams.com
- Granwald Scott at Soccerway