Grant Margeman
Grant Margeman (an haife shi a ranar 3 ga watan Yuni, shekara ta 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke buga wasa a matsayin ɗan tsakiya na SuperSport United a gasar ƙwallon ƙafa ta Premier .
Grant Margeman | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 3 ga Yuni, 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Aikin kulob
gyara sasheAn haife shi a Cape Town, [1] Grant Margeman ya zama babban ƙwararren ɗan wasa na farko a cikin kakar shekarar 2016/2017 yana da shekaru 18 a ƙarƙashin Babban Kocin Stanley Menzo .
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheGrant Margeman ya fafata a gasar cin kofin Afrika na U-20 na 2017 da aka gudanar a Zambiya kuma ya taimaka wa tawagar ƙasarsa ta samu gurbin shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA U-20 na 2017 .
Daga baya lokacin bazara a cikin 2017, Grant Margeman ya fara halarta a gasar cin kofin duniya ta FIFA U-20 na 2017 da Japan . Grant Margeman ya zura kwallonsa ta farko a gasar cin kofin duniya kuma hakan zai kawo ƙarshen kasancewa kwallo ɗaya tilo da ta ci wa Afirka ta Kudu a daukacin gasar. A lokacin gasar cin kofin duniya ta FIFA U20 na 2017, baya gida a Cape Town, Grant Margeman ya sami lambar yabo ta 2017 Rookie na shekara ta ƙungiyar Ajax Cape Town . [2]
Kididdigar sana'a
gyara sasheManufar kasa da kasa
gyara sashe- Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Afirka ta Kudu ta ci a farko.
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1. | 2 Yuni 2019 | Filin wasa na Princess Magogo, KwaMashu, Afirka ta Kudu | </img> Botswana | 2-0 | 2-2 (4–5 | 2019 COSAFA Cup |
Manazarta
gyara sashe- ↑ Grant Margeman at National-Football-Teams.com
- ↑ Grant Margeman at Soccerway