Go Round F.C.
Go Round Football Club ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce da ke garin Omoku, Jihar Rivers, Najeriya. Ƙungiyar na buga wasanninsu na gida a filin wasa na Krisdera Hotel, kuma a halin yanzu suna fafatawa a gasar NNL, mai mataki na biyu a fagen ƙwallon kafar Najeriya.[1] Felix A. Obuah shi ne mamallakin tawagar, kuma Ngozi Elechi ce ke jagorantar ƙungiyar. Babban Manajan ƙungiyar har ya zuwa watan Maris 2016 shine, Soni Uboh.
Go Round F.C. | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | ƙungiyar ƙwallon ƙafa |
Ƙasa | Najeriya |
Mulki | |
Mamallaki | Felix A. Obuah |
Tarihi
gyara sasheA karon farko an ɗaukaka darajar ƙungiyar zuwa gasar firimiya ta Najeriya a shekarar 2017 a ranar ƙarshe ta gasar.[2]
Gasar Cin Kofin Tarayya
gyara sasheGo Round ta samu tikitin shiga gasar cin kofin Tarayyar Turai na shekarar 2016 a ranar 3 ga watan Afrilu 2016. Ta doke Rivers United FC da ci 4-2 a bugun daga kai sai mai tsaron gida bayan da suka tashi kunnen doki-(1-1) a wasan ƙarshe na gasar jihar.[3]
An mayar da ƙungiyar ne a kakar wasa ta 2018/2019 ta gasar kwararrun ƴan wasan ƙwallon ƙafa ta Najeriya zuwa gasar cin kofin kwallon kafa ta Najeriya bayan da ta kasa samun nasara da dama.[4][5]
Tawaga ta yanzu
gyara sasheTun daga watan Janairun 2019
|
|
Manazarta
gyara sashe- ↑ Chijioke, Henry. "Justin Smart to head coaching crew of Go Round FC | AOIFOOTBALL.COM" (in Turanci). Archived from the original on 28 January 2020. Retrieved 28 January 2020.
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2018-12-04. Retrieved 2023-04-16.
- ↑ "Go Round FC Wins Federation Cup ...Set For Naira Rain". The Tide. 4 April 2016. Retrieved 6 April 2016.
- ↑ "Go Round FC line up friendly games for NNL opener". The Sun Nigeria (in Turanci). 6 November 2019. Retrieved 28 January 2020.
- ↑ "Go Round FC out to improve from last season". DiegwuSports (in Turanci). 26 November 2018. Archived from the original on 29 November 2018. Retrieved 28 January 2020.