Mohamed Firas Ben Larbi (Larabci: محمد فراس بالعربي‎; an haife shi a ranar 27 ga watan Mayu 1996) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙasar Tunisiya ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Ajman Club. Ya kuma wakilci Tunisiya a babban matakin kasa da kasa.[1]

Firas Ben Larbi
Rayuwa
Haihuwa 27 Mayu 1996 (27 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Tunisia national under-20 football team (en) Fassara-11
  Tunisia national under-17 football team (en) Fassara2013-201362
AS Marsa (en) Fassara2014-2016201
CA Bizertine (en) Fassara2016-2018399
Étoile Sportive du Sahel (en) Fassara2018-20216113
  Tunisia national association football team (en) Fassara2019-102
Al-Fujairah FC (en) Fassara2020-2021268
Ajman Club (en) Fassara2021-127
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Mai buga tsakiya
Tsayi 1.71 m

Aikin kulob/Ƙungiya gyara sashe

Ben Lardi ya fara babban aikinsa na Masar kuma ya buga wa Bizertin da Étoile du Sahel a gasar Ligue ta Tunisiya Professionnelle 1. [1] A cikin watan Agustan shekara ta 2020, ya koma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta UAE Pro League Fujairah a matsayin aro, inda ya zira kwallaye a wasansa na farko a ƙungiyar a cikin rashin nasara da ci 4–2 a Sharjah.[2]

Ayyukan kasa gyara sashe

Ben Lardi yana cikin tawagar 'yan wasan Tunisia U17 da suka fafata a gasar cin kofin duniya ta FIFA U-17 na 2013, [1] tun a farkon wannan shekarar ya fafata a wannan bangare a gasar cin kofin Afrika na U-17 na 2013. A watan Satumba na 2019, an kira shi zuwa babban tawagar Tunisiya a karon farko, a wasan neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika na shekarar 2020 da Libya, wanda ya buga wasanni biyu. [3]

Kwallayensa na kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Tunisia.
Manufar Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 30 Nuwamba 2021 Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan, Qatar </img> Mauritania 2-0 5-1 2021 FIFA Arab Cup
2. 4-1

Manazarta gyara sashe

  1. 1.0 1.1 1.2 Firas Ben Larbi at Soccerway
  2. FUJAIRAH VS. SHARJAH 2-4". uk.soccerway.com. 16 October 2020. Retrieved 29 October 2020.
  3. Firas Ben Larbi at National-Football-Teams.com